Kwararru sun ba da shawarar maye gurbin girgizar mota da struts ba su wuce mil 50,000 ba, wato don gwaji ya nuna cewa na'urori na asali masu cajin iskar gas da struts suna raguwa sosai da mil 50,000.
Ga manyan motocin da ake siyar da su, maye gurbin waɗannan sawayen firgita da struts na iya inganta halayen sarrafa abin hawa da jin daɗi. Ba kamar taya ba, wacce ke jujjuya ƙayyadaddun adadin lokuta a kowane mil, mai ɗaukar girgiza ko strut na iya matsawa da tsawaita sau da yawa a kowane mil akan hanya mai santsi, ko sau ɗari da yawa a kowace mil akan babbar hanya. Akwai wasu abubuwan da suka shafi rayuwar gigita ko strut, kamar, yanayin yanayi na yanki, adadin da nau'in hanyar gurɓatacce, halaye na tuƙi, lodin abin hawa, gyare-gyaren taya/ wheel, da yanayin injin gaba ɗaya na dakatarwa da taya Shin kuna da rawar jiki da daruruwan ku ta hanyar tabbatar da masaniyar masanin fasaha na gida sau ɗaya a shekara, ko kowane mil 12,000?
Nasihu:Madaidaicin nisan miloli na iya bambanta, ya danganta da iyawar direba, nau'in abin hawa, da yanayin hanyar tuƙi
Lokacin aikawa: Yuli-28-2021